Anh em vô đối

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Anh em vô đối

Những anh em tham gia trại hè quân đội

3 posters

Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can

Dang[VoDoi]
    Dang[VoDoi]

Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Empty Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can

Bài gửi by Dang[VoDoi] Mon Jun 28, 2010 11:38 pm

Ba` cha may thnag vo doi, da~ keu vo day dat ten ko dc dat biet danh ma c khoai dat biet danh, torng vong 3 nagy na ma ko chiu dang ky lai thi tao keu anh Tien kick out het.

Đã làm thành viên trong này thì phải tuân theo luật đã đặt ra, thằng nào ko nghe theo thi tao kick Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_evil
    ナルト
    ナルト

Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Empty Re: Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can

Bài gửi by ナルト Tue Jun 29, 2010 12:33 am

Tuan ne lay ten la Artix[Tuan] duoc ko Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_biggrin
    anhnha0210
    anhnha0210

Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Empty Re: Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can

Bài gửi by anhnha0210 Sat Jul 03, 2010 5:16 pm

iu gioi !!!!! diss me lam sao ma kick out dx het !!! kick no no lap lai id moi thi kug bang thua aj`` ngu vai~ !!! them chux nang trong fan dag ky ak cho dat khong Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_redface Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_arrow biet danh Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_santa !!! ua z tao dat la anhnha0210 thi co bi diss hem
    Dang[VoDoi]
    Dang[VoDoi]

Bài gửi by Dang[VoDoi] Sat Jul 03, 2010 7:07 pm

me kiep, may dat ten la anhha2010 thi ai cung bik may ten ha` roi kik may lam gi, bo thang ngu Anh em doc ky~ nha, ko doc thi ra duong xe can Icon_razz

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Fri Apr 26, 2024 5:26 am